Đèn pha LED năng lượng 1000W Jindian (JD-81000L)
– Hẹn giờ tự động tắt thông minh chỉ với 1 thao tác và sẽ được ghi nhớ trong những ngày tiếp theo
– Hiển thị phần trăm dung lượng pin, giúp bạn nhận biết kịp thời
– Chip LED SMD nhập khẩu cao cấp giúp tăng độ sáng đến 30%
– Mặt đèn làm bằng chất liệu kính cường lực bền chắc, hạn chế nứt vỡ, đảm bảo an toàn khi sử dụng
– Thân đèn làm bằng nhôm đúc nguyên khối, sơn tĩnh điện phay rãnh tỏa nhiệt
– Tích hợp điều khiển từ xa tiện lợi
– Đèn được trang bị kính cường lực có thể chịu tải lên đến 70kg
Thông số kỹ thuật của Đèn pha Led năng lượng mặt trời 1000W JINDIAN
– Mã sản phẩm: JD-81000L– Công suất: 1000w– LED SMD 5730: 1190led.– Diện tích chiếu sáng: 1000m² – Chiếu sáng liên tục: 10-12h đồng hồ– Thân đèn: Nhôm sơn tĩnh điện, có rãnh tản nhiệt.– Mức độ bảo vệ: IP67– Kích thước đèn: 520 x 415 x 95mm– Kích thước tấm pin: 825 x 515 x 30mm– Công suất tấm pin năng lượng: 6v/85w. Tuổi thọ 10-12 năm– Dung lượng pin: 80.000maH.– Thời gian sạc: 4-6h nắng tiêu chuẩn– Bảo hành: 2 năm |
Hình ảnh sản phẩm Đèn pha Led năng lượng mặt trời 1000W JINDIAN