Đèn pha LED năng lượng 1000W Jindian (JD-81000L)
– Hẹn giờ tự động tắt thông minh chỉ với 1 thao tác và sẽ được ghi nhớ trong những ngày tiếp theo
– Hiển thị phần trăm dung lượng pin, giúp bạn nhận biết kịp thời
– Chip LED SMD nhập khẩu cao cấp giúp tăng độ sáng đến 30%
– Mặt đèn làm bằng chất liệu kính cường lực bền chắc, hạn chế nứt vỡ, đảm bảo an toàn khi sử dụng
– Thân đèn làm bằng nhôm đúc nguyên khối, sơn tĩnh điện phay rãnh tỏa nhiệt
– Tích hợp điều khiển từ xa tiện lợi
– Đèn được trang bị kính cường lực có thể chịu tải lên đến 70kg
Thông số kỹ thuật của Đèn pha Led năng lượng mặt trời 1000W JINDIAN
– Mã sản phẩm: JD-81000L– Công suất: 1000w– LED SMD 5730: 1190led.– Diện tích chiếu sáng: 1000m² – Chiếu sáng liên tục: 10-12h đồng hồ– Thân đèn: Nhôm sơn tĩnh điện, có rãnh tản nhiệt.– Mức độ bảo vệ: IP67– Kích thước đèn: 520 x 415 x 95mm– Kích thước tấm pin: 825 x 515 x 30mm– Công suất tấm pin năng lượng: 6v/85w. Tuổi thọ 10-12 năm– Dung lượng pin: 80.000maH.– Thời gian sạc: 4-6h nắng tiêu chuẩn– Bảo hành: 2 năm |
Hình ảnh sản phẩm Đèn pha Led năng lượng mặt trời 1000W JINDIAN
Quý khách hàng mua xin liên hệ hotline 0909 296 297 hoặc đại lý gần nhất để được giá ưu đãi.
CÔNG TY CÔNG NGHỆ ĐIỆN TỬ VIỄN THÔNG QUỐC TẾ ĐÔNG DƯƠNG
62 Lâm Thị Hố, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Tp. HCM
Đèn đường liền thể 500W Jindian (JD9500)
Đèn đường liền thể 60W Solar Light
Pin lithium Deye 51.2V - 100Ah
Đèn pha năng lượng 25W JINDIAN (JD-8825L)
Đèn đường liền thể 90W Solar Light
COMBO TỰ LẮP HỆ HOÀ LƯỚI LƯU TRỮ (HYBRID) 8KW (Combo 01)
Đèn đường năng lượng 400W Solar Light