TẤM PIN MẶT TRỜI MONO CANADIAN 560W (CS6W-560MS)
Tấm pin Canadian 560W | HiKu6 560MS
– Thương hiệu: Canadian
– Xuất xứ: Trung Quốc
– Bảo hành: 12 năm về sản phẩm, 25 năm về hiệu suất.
* Thông số kỹ thuật của tấm pin năng lượng mặt trời Canadian Solar CS6W-560MS
Inverter hòa lưới SOFAR 110KW (110KTL)
Inverter hybrid LUXPOWER 10KW (LXP-10K)
Inverter hòa lưới GROWATT 25KW 3pha (MID 25KTL3-X)
NGUỒN TỔ ONG 12V/24V/36V/48V/72V/96V - 160A
Inverter - Kích điện Samyoung 1000W
Tấm Pin Mặt Trời Mono WORLD ENERGY 250W