TẤM PIN MẶT TRỜI MONO CANADIAN 560W (CS6W-560MS)
Tấm pin Canadian 560W | HiKu6 560MS
– Thương hiệu: Canadian
– Xuất xứ: Trung Quốc
– Bảo hành: 12 năm về sản phẩm, 25 năm về hiệu suất.
* Thông số kỹ thuật của tấm pin năng lượng mặt trời Canadian Solar CS6W-560MS
Hệ Thống Điện Backup 300W 12V
Tấm Pin Năng Lượng Mặt Trời Mono WORLD ENERGY 50W