Pin Lithium Sofar 15KW (GTX3000-H6) 3pha
– Tương thích với các loại biến tần lưu trữ.
– Chẩn đoán theo dõi và giám sát dữ liệu từ xa
– Hỗ trợ mở rộng ghép nối song song lên đến 4 Mô – đun
– Sản phẩm của hãng đã đạt được Chứng nhận IEC62619, UN38.3, IEC62040-I, SAA, v.v.
– Pin có tuổi thọ chu kỳ sống lên đến 6000 lần.
– Cài đặt ngăn xếp đơn giản, tiết kiệm thời gian và chi phí
– Dây chuyền sản xuất tự động của Han’s Laser, chất lượng sản xuất ổn định và đáng tin cậy
– ID mô-đun pin hoạt động tự động đơn giản và thuận tiện chỉ một nút nhấn.
– Sản phẩm được bảo hành chính hãng: 10 năm.
Thông số kỹ thuật Pin lưu trữ Lithium Sofar 15KW (GTX3000-H6) 3pha
Hình ảnh sản phẩm Pin lưu trữ Lithium Sofar Solar 15KW (GTX3000-H6) 3pha
Inverter sin chuẩn Suoer 300W - 12V
Điều khiển sạc Solar PWM 40A (AT4048) 12V/24V/48V Auto