BÌNH ẮC QUY KÍN KHÍ LONG 12V-80Ah (KPH80-12N)
| KPH80-12N | 12V-80Ah (10HR) | |||
| Công suất danh định (Normal capacity) |
10 Hour Rate (HR) | 8.0A to 10.80V | 80Ah | |
| 5 Hour Rate (HR) | 13.6A to 10.20V | 68Ah | ||
| 1 Hour Rate (HR) | 48A to 9.60V | 48Ah | ||
| 1 C | 80A to 9.60V | 50.67Ah | ||
| Nội trở (I.R) @1Khz | < 5 mΩ | Trọng lượng: 24.0 Kg (52.8 Lbs.) | ||
| Tuổi thọ thiết kế | 12 năm | Điện cực: F8 – Lỗ 6 (F8 Terminal, M6 Bolt) | ||
| Vật liệu vỏ, nắp | ABS Tiêu chuẩn chống cháy: UL94-V0 | |||
| Kích thước (mm) | Dài 260 x Rộng 170 x Cao 202 x Tổng cao 222 (Sai số: +2, -1) | |||
| Dòng lớn nhất | Sạc lớn nhất < 24A | Phóng tối đa 5 giây: 960A | ||
| Phương pháp sạc @ 25°C
Hệ số bù nhiệt (Coefficient) |
Chu kỳ (Cycle): 14.4V-15.0V
-5.0mV/°C/cell |
Thường xuyên (Standby): 13.5V-13.8V
-3.0mV/°C/cell |
| Nhiệt độ (lý tưởng = 20°C) | -15°C< sạc <40°C | -15°C< phóng <50°C | -15°C< lưu kho <40°C | |
| Tự phóng điện | 1 tháng còn 98% | 3 tháng còn 94% | 6 tháng còn 85% | |