BÌNH ẮC QUY KÍN KHÍ LONG 12V-150Ah (WPL150-12N)
| WPL150-12N | 12V-150Ah (10HR) | 6 cells VRLA AGM / Non-Spillable / Maintenance-Free |
| Dung lượng danh định (Nominal capacity) |
10 Hour Rate | 15A to 10.50V | 150Ah | |
| 5 Hour Rate | 25.5A to 10.2V | 127.5Ah | ||
| 1 Hour Rate | 90A to 9.60V | 90Ah | ||
| PHÓNG THỰC TẾ | 1C | 150A to 9.60V | > 40 Phút | |
| Nội trở (I.R) @1Khz | < 4.8 mΩ | Trọng lượng | 45.5 Kg (100Lbs.) | |
| Tuổi thọ thiết kế | 10-12 năm @ 20°C (Eurobat) | Vật liệu vỏ, nắp | ABS, UL94-V0 | |
| Kích thước (mm) | Dài (L) 483 x Rộng (W) 170 x Cao (H) 240 x Tổng Cao (TH) 240 (±3) | |||
| Dòng lớn nhất | Sạc lớn nhất < 45 (A) | Phóng tối đa 5s: 1500 (A) | ||
| Phương pháp sạc @ 25°C
Hệ số bù nhiệt (Coefficient) |
Chu kỳ (Cycle): 14.4V-15.0V
-5.0mV/°C/cell |
Thường xuyên (Standby): 13.5V-13.8V
-3.0mV/°C/cell |
| Nhiệt độ (lý tưởng = 20°C) | -15°C< sạc <40°C | -15°C< phóng <50°C | -15°C< lưu <40°C | |
| Tự phóng điện | 1 tháng còn 98% | 3 tháng còn 94% | 6 tháng còn 85% | |
| Xuất xứ | Made in Vietnam | Bảo hành: 12 tháng | ||
Hình ảnh Bình ắc quy kín khí Long 12V-150Ah (WPL150-12N)
Tấm pin năng lượng mặt trời JA Solar 540W