Inverter Hybrid Ecopower 12KW 1 pha áp thấp (EP-12K-HSL)
Inverter Hybrid Ecopower 12KW 1pha áp thấp (EP-12K-HSL) có những tính năng nổi trội sau:
Giá trị cốt lõi Pin bền bỉ trong tương lai. Đầu tư ban đầu thấp
Tỷ lệ DC/AC năng suất cao lên đến 1.5
Hiệu suất tối đa 98%
Bộ theo dõi MPP kép
An toàn và độ tin cậy
Thiết kế nhỏ gọn thân thiện với người dùng
Chức năng UPS, chuyển tiếp 10ms
Đồng hồ đo thông minh tích hợp
Tính linh hoạt của hệ thống
Hỗ trợ pin lithium và pin axit chì
Máy Nước Nóng Năng Lượng Mặt Trời Ống Dầu 200L
Bộ Inverter Hòa Lưới 3Fa 20Kw - ( 20000TL-G2 )
Inverter Hòa Lưới Sofar Solar Hybrid 4KW (HYD4000-ES)
Inverter độc lập Sumry 12V-2.2KVA (SP-2200)
Quạt lửng Senko LTS1636
Inverter hòa lưới GROWATT 50KW (MAC 50000KTL3-X LV)
Inverter hòa lưới Suoer 600W
NGUỒN TỔ ONG 12V - 30A